Mua Bán Đất Tỉnh Thanh Hóa Giá Rẻ, Sổ Đỏ Chính Chủ | T05/2026 - trang 36

904 tin đăng Bán đất Thanh Hóa dành cho bạn được cập nhật mới nhất 21/05/2026. Giới thiệu
  • Diện tích: 100 m² Giá: 1,65 Tỷ

    Sầm Sơn, Thanh Hóa
    - diện tích: 100m2 - vị trí quá đẹp, quá yêu thương để đầu tư dài hạn - cách trục đường kinh doanh nguyễn sỹ dũng 100m, cách chợ đón quảng cư...
    16/02/2022
  • Diện tích: 2000 m² Giá: 4,2 Tỷ

    Bỉm Sơn, Thanh Hóa
    - diện tích: 2000m2, thực tế sử dụng 3000m2 - đất trung tâm ngay khu phố 1, phường lam sơn, bỉm sơn - đã có sẵn kho 210m2 và nhà ở - đường 10m...
    16/02/2022
  • Diện tích: 90 m² Giá: 900 Triệu

    Bỉm Sơn, Thanh Hóa
    - diện tích: 90m2 - mặt tiền 5m, sâu 18m - mặt tiền đường lớn: đường 25m - lô đất đối diện công viên, gần trường học, bệnh viện, trung tâm...
    16/02/2022
  • Diện tích: 120 m² Giá: 750 Triệu

    Thanh Hóa, Thanh Hóa
    - diện tích: 120m2 - đường ôtô vào thoải mái - hướng tây tứ trạch - gần trường học, gần bệnh viện tỉnh, nhi, phụ sản, mắt,...
    15/02/2022
  • Diện tích: 210 m² Giá: 1,7 Tỷ

    Thanh Hóa, Thanh Hóa
    - diện tích: 7x30 - đường liên thôn 10m, mặt tiền 7m - đất đẹp, vuông vắn - hạ tầng tiện ích - giá bán: 1,7 tỷ anh chị hãy liên hệ...
    15/02/2022
  • Diện tích: 179 m² Giá: 1,2 Tỷ

    Thanh Hóa, Thanh Hóa
    - diện tích: 179m2 - đường thực tế rộng 10m - cách ql 47 50m, cách khu cn lễ môn 1 km, gần chợ, gần trường học - giá bán: 1,2 tỷ anh chị hãy...
    15/02/2022
  • Diện tích: 100 m² Giá: 920 Triệu

    Thanh Hóa, Thanh Hóa
    - diện tích: 5x20 - hướng nam - cách đại lộ võ nguyên giáp 100m, cách quốc lộ 47 (đoạn khu cn 2,5 km) - đường rộng rãi, đi lại thuận tiện. -...
    15/02/2022
  • Diện tích: 90 m² Giá: 1,8 Tỷ

    Thanh Hóa, Thanh Hóa
    - diện tích: 90m2 - quỹ đất vàng duy nhất còn sót lại tại trung tâm tp thanh hoá ngay gần trung tâm aeon mall thanh hoá - nằm giữa đường đại lộ...
    15/02/2022
  • Diện tích: 119 m² Giá: 950 Triệu

    Thanh Hóa, Thanh Hóa
    - diện tích: 119m2 - đường rộng 10m, vỉa hè 5m, xe 5 chân 4 cẳng đỗ tận sân - cách mường thanh 3,5 km, cách trung tâm tp 6 km - nằm trên trục...
    15/02/2022
  • Diện tích: 67 m² Giá: 800 Triệu

    Thanh Hóa, Thanh Hóa
    - diện tích: 67m2 - hướng tây - gần trường mầm non, cấp 1, cấp 2, cấp 3, ủy ban chỉ trong bán kính 100m - đường 7m (tim đường quy hoạch dự...
    15/02/2022
  • Diện tích: 100 m² Giá: 750 Triệu

    Thanh Hóa, Thanh Hóa
    - diện tích: 5x20 - hướng bắc - vị trí nằm trên trục đường liên xã. nằm cạnh đại lộ võ nguyên giáp. - cách khách sạn mường thanh 3 km, cách...
    15/02/2022
  • Diện tích: 122 m² Giá: 16,5 Triệu/m2

    Thanh Hóa, Thanh Hóa
    - diện tích: 10,36x12 - full thổ cư, đã có sổ - đầu ve 2 mặt tiền, đường bàn cờ rộng 8m - đất gần khu công nghiệp lễ môn, gần ủy ban phường và...
    15/02/2022
  • Diện tích: 84 m² Giá: 400 Triệu

    Thanh Hóa, Thanh Hóa
    - diện tích: 5,3x16 - đường đi thông mặt bằng chùa bái chăm, đại lộ nam sông mã. - tiện ích cách công viên nước 50m, cách khu hành chính mới...
    15/02/2022
  • Diện tích: 98 m² Giá: 9 Triệu/m2

    Thanh Hóa, Thanh Hóa
    - diện tích: 98m2 - full thổ cư - cách ql 47 40m, gần qh sungroup, đối diện trường qt iec thanh hoá 84 chuẩn bị thi công, cách công sở, trường...
    15/02/2022
  • Diện tích: 60 m² Giá: 750 Triệu

    Thanh Hóa, Thanh Hóa
    - diện tích: 60m2 - phía sau có 3m lưu không - đường rộng 5m - hướng tây tứ trạch - tây bắc - giá bán: 750 triệu anh chị hãy liên hệ...
    15/02/2022
  • Diện tích: 90 m² Giá: 750 Triệu

    Thanh Hóa, Thanh Hóa
    - diện tích: 5x18 - hướng đông bắc - đường 7.5m, vỉa hè 5m, nhìn sang khuôn viên cây xanh - gần ubnd phường quảng hưng, gần đại lộ nam sông...
    15/02/2022
  • Diện tích: 100 m² Giá: 15 Triệu/m2

    Thanh Hóa, Thanh Hóa
    - diện tích: 5x20 - nằm ngay mặt đường ql 47 - đường trước nhà, đường đôi 30m, vỉa hè 5m - mặt tiền kinh doanh cực đẹp - vị trí đắc địa, tiềm...
    15/02/2022
  • Diện tích: 125 m² Giá: 13,5 Triệu/m2

    Thanh Hóa, Thanh Hóa
    - diện tích: 5x25 - hướng đông bắc - vị trí nằm đối diện cổng trường mầm non quảng phú. - gần đại lộ nam sông mã, bán kính 100m là trạm y tế...
    15/02/2022
  • Diện tích: 105 m² Giá: 1 Tỷ

    Thanh Hóa, Thanh Hóa
    - diện tích: 105m2 - thổ cư 80m2 - đường 5-6m 2 ô tô đi thoải mái, vị trí cách ngã ql47 chỉ vài trăm mét, đại lộ nsm, trường đhcn, chợ môi, uỷ...
    15/02/2022
  • Diện tích: 125 m² Giá: 1,1 Tỷ

    Thanh Hóa, Thanh Hóa
    - diện tích: 5x25 - đường rộng 8,75m, vỉa hè 5m - hướng tây nam - tiện ích cách trường học 100m, cách ubnd phường quảng thịnh 50m. - dân cư...
    15/02/2022

Hỏi đáp

Giá mua bán đất Thanh Hoá hiện nay ở mức 3 - 150 triệu đồng/m2.
Sang tên quyền sử dụng đất (sổ đỏ) ở Thanh Hoá bao gồm những chi phí sau: Thuế thu nhập cá nhân do người đã chuyển nhượng bất động sản chi trả; Lệ phí trước bạ do người đăng ký quyền sở hữu, quyền sử dụng chịu chi trả; Phí thẩm định hồ sơ sẽ căn cứ theo thỏa thuận các bên.
Lưu ý cần nhớ khi mua bán đất tại Thanh Hoá: Vị trí và các tiện ích xung quanh khu đất, giá bán, an ninh trật tự, lô đất có thuận tiện về giao thông không, các chi phí và thủ tục sang nhượng.