Đất bán tại xã Đam Bri Thành phố Bảo Lộc T05/2026 - trang 10

485 tin đăng Bán đất xã Đam Bri dành cho bạn được cập nhật mới nhất 24/05/2026. Giới thiệu
  • Diện tích: 400 m² Giá: 12 Triệu

    Bảo Lộc, Lâm Đồng
    sun valley sun valley đáp ứng cho nhà đầu tư thời thượng luôn đón đầu xu hướng, với các yếu tố: sở hữu đa dạng mô hình mang đến sự lựa chọn...
    28/06/2022
  • Diện tích: 250 m² Giá: 10 Triệu/m2

    Bảo Lộc, Lâm Đồng
    đất nền bảo lộc dt 200m-500m dt đa dạng - pháp lý full thổ cư - sổ hồng riêng cc ngay sau khi thanh toán - tiện ích nội khu đầy đủ - hạ tầng...
    27/06/2022
  • Diện tích: 250 m² Giá: 10 Triệu/m2

    Bảo Lộc, Lâm Đồng
    27/06/2022
  • Diện tích: 220 m² Giá: 2.6 Tỷ

    Bảo Lộc, Lâm Đồng
    khu biệt thự sam hills bảo lộc - địa hình & địa lý -rất tuyệt vời ,thiên nhiên ưu đãi khí hậu mát mẻ. vị trí : nằm trên trục đường chính lý...
    25/06/2022
  • Diện tích: 220 m² Giá: 11 Triệu/m2

    Bảo Lộc, Lâm Đồng
    25/06/2022
  • Diện tích: 310 m² Giá: 3.1 Tỷ

    Bảo Lộc, Lâm Đồng
    ???? đất nền nghỉ dưỡng sun valley - tp bảo lộc – chỉ 450tr/250m2 ???? sổ hồng riêng, full thổ cư ???? sang tên công chứng liền...
    24/06/2022
  • Diện tích: 150 m² Giá: 4 Tỷ

    Bảo Lộc, Lâm Đồng
    ???????????????????????????????????? ???????????? ???????????????????? - sun valley bảo lộc ???? tư vấn và tham quan thực tế: sở hữu công năng...
    24/06/2022
  • Diện tích: 310 m² Giá: 3.2 Triệu

    Bảo Lộc, Lâm Đồng
    sun valley. diện tích : - 253m, 323m, 403m.v.v...view đồi cao săn mây. khí hậu mát mẻ quanh năm. ????vị trí: ngay ql20 - đón đầu cao tốc tân...
    23/06/2022
  • Diện tích: 300 m² Giá: 11 Triệu/m2

    Bảo Lộc, Lâm Đồng
    sun valley. diện tích : - 253m, 323m, 403m.v.v...view đồi cao săn mây. khí hậu mát mẻ quanh năm. ????vị trí: ngay ql20 - đón đầu...
    23/06/2022
  • Diện tích: 243 m² Giá: 8.5 Triệu/m2

    Bảo Lộc, Lâm Đồng
    siêu đất nền bảo lộc (ngay thác đambri) liên hệ ngay: *** - vị trí đắc địa: mặt tiền đường lớn lý thái tổ, xã đambri, bảo lộc - diện tích...
    23/06/2022
  • Diện tích: 243 m² Giá: 8.5 Triệu/m2

    Bảo Lộc, Lâm Đồng
    23/06/2022
  • Diện tích: 310 m² Giá: 3 Tỷ

    Bảo Lộc, Lâm Đồng
    sun valley - nơi mang tới sự hạnh phúc và những ước mơ thành phố bảo lộc thành phố của những ước mơ, là nơi mang tới những niềm vui và sự hạnh...
    23/06/2022
  • Diện tích: 350 m² Giá: 10 Triệu/m2

    Bảo Lộc, Lâm Đồng
    ????đất nền săn mây trong lòng khu nghỉ dưỡng sunvalley tp. bảo lộc - lâm đồng???? ????pháp lý: sổ hồng riêng từng nền - công chứng sang tên...
    22/06/2022
  • Diện tích: 1232 m² Giá: 2.46 Tỷ

    Bảo Lộc, Lâm Đồng
    1232m² đất nghỉ dưỡng bảo lộc view hồ ông dụ nằm trên tuyến đường kết nối khu nghỉ dưỡng kiwuki và trung tâm thành phố bảo lộc rất gần điểm...
    21/06/2022
  • Diện tích: 860 m² Giá: 3.5 Tỷ

    Bảo Lộc, Lâm Đồng
    đất nghỉ dưỡng bảo lộc view đồi thoáng đẹp rất thích hợp cho anh chị làm ngôi nhà thứ hai để nghỉ dưỡng hoặc định cư lâu dài khí hậu bảo...
    21/06/2022
  • Diện tích: 1500 m² Giá: 7.2 Tỷ

    Bảo Lộc, Lâm Đồng
    1500m² đất nghỉ dưỡng bảo lộc đã có sẵn 200m² thổ cư thoải mái xây biệt thự rất thích hợp cho anh chị làm ngôi nhà thứ hai để nghỉ dưỡng...
    21/06/2022
  • Diện tích: 1133 m² Giá: 3.15 Tỷ

    Bảo Lộc, Lâm Đồng
    1133m² đất nghỉ dưỡng bảo lộc view hồ tự nhiên mặt tiền đường tôn thất thuyết, quy hoạch 100% thổ cư nằm trên tuyến đường kết nối khu nghỉ...
    21/06/2022
  • Diện tích: 1102 m² Giá: 4 Triệu/m2

    Bảo Lộc, Lâm Đồng
    cần bán gấp 1102m² đất vườn có sẵn 100m² thổ cư, 30m mặt tiền tp bảo lộc. có 30m mặt tiền hẻm trần tế xương, đường thông ra 2 đường chính....
    21/06/2022
  • Diện tích: 10300 m² Giá: 3,4 Tỷ

    Bảo Lộc, Lâm Đồng
    đất sạch, đã có sẵn thổ cư 200m. tầm nhìn thoáng, đẹp! 2 mặt tiền đường, chỉ 550m là đến lâu đài trắng. đến trường tiểu học và trung học chỉ...