Đất Biệt Thự ( 310m ) đường Số 28, P. Hiêp Bình Chánh, Q. Thủ Đức. Giá 56 Triệu/m.

đường Số 28, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành Phố Thủ đức, Hồ Chí Minh, , ,
  • Mức giá: 17.36 Tỷ
  • Diện tích: 310 m²
Bán đất tại Thành phố Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Cần bán lô đất biệt thự, Đường Số 28, Phường Hiệp Bình Chánh, Quận Thủ Đức. Cách đường Phạm Văn Đồng khoảng 200m.
DT: 12m x 25,8m  ( 310m ). Vuông vức. Thổ cư 100%. Đường nhựa 8m
Sổ hồng rõ ràng.
Khu dân có nhiều biệt thự cao cấp, vị trí rất thuận tiện, gần chợ, trường học, trung tâm thương mại GIGAmall, khu vui chơi thể thao…. Đường thông thoáng.
Giá: 56 triệu/m  ( 17.360 tỷ ).

Thông tin sản phẩm

Diện tích : 310 m2 Chiều ngang : 12 m Chiều sâu : 25.8 m Sổ hồng : Sổ riêng Loại đất : Đất thổ cư, đất ở
 
Mã tin : #7296
Ngày đăng : 16/05/2021
Loại tin : Bình thường
 
Xem thêm các tin đăng khác của Ngọc Huế
  • Chia sẻ:
Quý vị đang xem nội dung tin rao - Mã tin 7296. Thông tin này do Ngọc Huế đăng tải và chịu trách nhiệm. Chúng tôi luôn cố gắng truyền tải thông tin hữu ích và không chịu trách nhiệm cho nội dung này. Nếu phát hiện nội dung tin đăng có sai phạm, hãy thông báo cho chúng tôi theo hotline 02862786666 để được hỗ trợ nhanh nhất.

Tin đăng tại Thủ Đức

Xem thêm các tin đăng khác của Ngọc Huế