Bán 619m2 đất ONT Trà Cổ, Huyện Tân Phú Gần Quốc Lộ 20

đường Bê Tông, Trà Cổ, Tân Phú, Đồng Nai
  • Mức giá: 2.8 Tỷ
  • Diện tích: 619 m²
Cần bán gấp 619m2 đất Trà Cổ, có 200m2 ONT, giảm giá còn 140 triệu/m ngang. Đường bê tông trước đất 6m, đất bằng phẳng ngang đường, cọc ranh đã cắm rõ ràng, Dân cư xung quanh ở đông, an ninh. Cách đường Quốc Lộ 20 khoảng 800m, cách chợ,, trường học, UBND, trung tâm hành chính thị trấn Tân Phú trong bán kính 1Km.
- Vị trí: Xã Trà Cổ, Huyện Tân Phú, Đồng Nai ( Hướng: Nam ).
- Diện tích: 20 x 30. Tổng diện tích: 619m2 - Có 200m2 ONT + CLN, Đất quy hoạch ONT toàn bộ lên thổ cư tự do.
- Gía: 140 triệu/m ngang. Gía tổng: 2.8 tỷ - Thương lượng chính chủ.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng.
- Thích hợp: ở, chia nền bán, đầu tư, xây nhà vườn nghỉ dưỡng...
MIỄN TIẾP TRUNG GIAN
CHUYÊN: Mua Bán - Ký Gửi BDS: Lô - sào - mẫu - đất Biển - Dự án
Thị xã LaGi - Hàm Tân - Bình Thuận
Long Khánh - Cẩm Mỹ - Xuân Lộc - Đồng Nai
Tân Phú - Định Quán - Đồng Nai
- Hỗ trợ hồ sơ pháp lý sổ đỏ - chuyển mục đích - Tách thửa - Biến Động - Kiểm tra quy hoạch
- Nhận Thiết kế xây dựng - San lấp mặt bằng
- Nhận Tour Phân tích - Định giá thị trường BDS
- Hỗ trợ vay vốn Ngân Hàng
LIÊN HỆ: *** 99 ( MINH DONA ) - https://trumplagiland.com/
https://www.facebook.com/nguoixaysong
https://www.youtube.com/channel/UC9U-MEMvN5QYwLlYdz6rFnA

Thông tin chi tiết

  • Chiều ngang
    20m
  • Chiều dài
    30m
  • Đường trước đất
    6m
  • Diện tích thổ cư
    200m2
  • Đặc điểm nổi bật
    • Mua chính chủ
    • Giá rẻ
    • Đất 2 mặt tiền
 
Mã tin : #152691
Ngày đăng : 20/12/2023
Loại tin : Bình thường
 
Xem thêm các tin đăng khác của Minh DoNa
  • Chia sẻ:
Quý vị đang xem nội dung tin rao - Mã tin 152691. Thông tin này do Minh DoNa đăng tải và chịu trách nhiệm. Chúng tôi luôn cố gắng truyền tải thông tin hữu ích và không chịu trách nhiệm cho nội dung này. Nếu phát hiện nội dung tin đăng có sai phạm, hãy thông báo cho chúng tôi theo hotline 02862786666 để được hỗ trợ nhanh nhất.

Tin đăng tại Tân Phú

Xem thêm các tin đăng khác của Minh DoNa