Diện tích: 30 m² Giá: 2.5 Tỷ
Diện tích: 69.5 m² Giá: 2.19 Tỷ
Diện tích: 500 m² Giá: 2 Tỷ
Diện tích: 77.1 m² Giá: 3.8 Tỷ
Diện tích: 71.8 m² Giá: 53 Triệu/m2
Diện tích: 93 m² Giá: 7 Tỷ
Diện tích: 110 m² Giá: 2.536107354 Tỷ
Diện tích: 46.3 m² Giá: 3.284352784 Tỷ
Diện tích: 89 m² Giá: 6.2 Tỷ
Diện tích: 31 m² Giá: 2.1 Tỷ
Diện tích: 200 m² Giá: 1 Tỷ
Diện tích: 95.4 m² Giá: 4.877 Tỷ
Diện tích: 85.4 m² Giá: 4.856 Tỷ
Diện tích: 50 m² Giá: 2.5 Tỷ
Diện tích: 92 m² Giá: 75 Triệu/m2
Diện tích: 111 m² Giá: 8 Tỷ
Diện tích: 116 m² Giá: 6.2 Tỷ
Diện tích: 36 m² Giá: 10 Tỷ
Diện tích: 270 m² Giá: 90 Tỷ
Mặt tiền Đại lộ Bình Dương , phường Phú Thọ, Tp. Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
Số Block: 2 Số tầng: 36
Số căn: 1583 Giá: 1,3 Tỷ
Số 998 Đường Đồng Văn Cống, phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP HCM
Số Block: 4 Số tầng: 35
Số căn: 1152 Giá: 2,2 Tỷ
Khu chức năng số 2 (khu 2B), khu đô thị mới Thủ Thiêm, Quận 2
Số Block: 8 Số tầng: 29
Số căn: 2600 Giá: 4 Tỷ
Đường 39, phường Bình An, quận 2 nằm ngay mặt sông Sài Gòn gần cầu Thủ Thiêm
Số căn: 245 Giá: Liên hệ
The River, Khu đô thị Thủ Thiêm, Phường An Phú, Quận 2, TP HCM
Số Block: 3 Số tầng: 18
Số căn: 525 Giá: Liên hệ
B p compound, Thao Dien, Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
Số Block: 1 Số tầng: 25
Số căn: 204 Giá: 4,5 Tỷ
Zalo: 0911798899
Zalo: 0377556806
0911798899
0377556806